News/ ዜናዎች

47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ፍፃሜውን አገኘ።
April 23, 2018
በ4ኛው ቀን የ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ውሎ አንድ ክብረ ወሰን ተሻሽሏል።
በ4ኛው ቀን የ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ውሎ አንድ ክብረ ወሰን ተሻሽሏል።
April 20, 2018
በ47ኛዉ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና 3 ኛ ቀን ውሎ የተለያዮ ውድድሮች ፍፃሜያቸውን አግኝተዋል።
በ47ኛዉ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና 3 ኛ ቀን ውሎ የተለያዮ ውድድሮች ፍፃሜያቸውን አግኝተዋል።
April 19, 2018
በ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና በድምቀት ተከፈተ።
በ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና በድምቀት ተከፈተ።
April 17, 2018
2010 ዓ.ም የኢትዮጵያ ወንዶች ጥሎ ማለፍ ውድድር እጣ ማውጣት ስነ ስረዓት ተካሄደ
2010 ዓ.ም የኢትዮጵያ ወንዶች ጥሎ ማለፍ ውድድር እጣ ማውጣት ስነ ስረዓት ተካሄደ
March 13, 2018
ኢትዮጵያ በ17ኛው የዓለም የቤት ውስጥ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ከዓለም 2 ኛ ደረጃን ይዛ አጠናቀቀች
ኢትዮጵያ በ17ኛው የዓለም የቤት ውስጥ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ከዓለም 2 ኛ ደረጃን ይዛ አጠናቀቀች
March 05, 2018

 Hawasa City F.C

City:
Hawasa

Saturday 04 November, 2017 09:00
Sunday 12 November, 2017 09:00
Sunday 19 November, 2017 09:00
Sunday 26 November, 2017 09:00
Monday 11 December, 2017 09:00
Saturday 16 December, 2017 09:00
Saturday 23 December, 2017 09:00
Sunday 31 December, 2017 09:00
Sunday 04 February, 2018 09:00
Thursday 01 March, 2018 09:00
Saturday 24 March, 2018 09:00
Wednesday 04 April, 2018 09:00
Thursday 12 April, 2018 09:00

Name Played matches Goal Goal (Penalty) Total Goals Goal (own) Position
0 1 0 1 0
0 3 0 3 0
0 1 0 1 0
0 1 0 1 0
0 2 0 2 0
0 3 0 3 0

League results

Rank Played Won Lost Drawn GD Points
8 21 7 6 8 2 29

Current form

AwayHomeAwayHomeHome
DWDWL

Latest matches

Date Team Location Result
Thursday 29 March, 2018 09:00 Woldia Sport ClubAway
Wednesday 04 April, 2018 09:00 Dedebit F.CHome
Thursday 12 April, 2018 09:00 Welayta DichaAway
Tuesday 17 April, 2018 09:00 Adama City F.CHome
Sunday 22 April, 2018 09:00 Defence F.CHome

Upcoming matches

Date Team Location Result
Saturday 28 April, 2018 09:00 Dire Dawa City f.CAway
Saturday 05 May, 2018 09:00 Fasil Kenema Home
Sunday 13 May, 2018 09:00 Mekele KetemaAway
Sunday 20 May, 2018 09:00 Sidama Coffee F.CHome

Live Score/ ቀጥታ ውጤት

Fixtures

Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Saturday 28 April, 2018 08:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Saturday 28 April, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Saturday 28 April, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Saturday 28 April, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Saturday 28 April, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Saturday 28 April, 2018 10:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Sunday 29 April, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Sunday 29 April, 2018 10:00

Ethiopian Premier League 2010

Rank Teams Played GD Points
1 Jimma Aba Jifar 21 13 38
2 Dedebit F.C 21 12 33
3 St. George F.C 19 11 33
4 Mekele Ketema 19 8 32
5 Ethiopian Coffee (Bunna) F.C 21 6 32
6 Adama City F.C 20 5 32
7 Fasil Kenema 21 0 32
8 Hawasa City F.C 21 2 29
9 Welayta Dicha 19 3 27
10 Defence F.C 21 -4 25
11 Sidama Coffee F.C 21 -2 24
12 Woldia Sport Club 21 -10 20
13 Arbaminch City F.C 20 -12 19
14 Dire Dawa City f.C 20 -5 18
15 Ethio-Electric F.C 20 -16 18
16 Welwalu Adigrat University 19 -11 17

Ethiopian Prem. League: Match Results

Monday 23 April, 2018 10:00
Sunday 22 April, 2018 09:00
Sunday 22 April, 2018 09:00
Sunday 22 April, 2018 09:00
Sunday 22 April, 2018 09:00
Sunday 22 April, 2018 09:00
Saturday 21 April, 2018 10:00
Tuesday 17 April, 2018 09:00

Higher League 2010

Group A

Rank Teams Played GD Points
1 Shire Endesilase 3 2 7
2 Addis Ababa City 2 3 6
3 Sebeta Ketema 3 2 6
4 Bahir Dar Ketema 3 1 5
5 Axum Ketema 3 3 4
6 Legetafo Ketema 2 1 4
7 Ethiopia Medhin 3 0 4
8 Burayu Ketema 2 0 3
9 Dese City 2 0 3
10 Nekemt City 2 0 3
11 Eth.Con.Works Group 3 -1 3
12 Amhara Wiha Sira 3 -2 3
13 Sululta Ketema 2 -3 3
14 Wello Kombolcha 2 -1 1
15 Yeka Sub City 3 -3 1
16 Federal Police 2 -2 0

Group B

Rank Teams Played GD Points
1 Dilla City 2 3 6
2 Kaffa Buna 2 2 6
3 Silte Werabe 2 1 4
4 National Cement 2 1 4
5 Hadiya Hosaena 2 1 3
6 Diredawa Police 2 0 3
7 Ambericho 2 0 2
8 Wolkite City 2 0 2
9 Butajira City 2 0 2
10 Halaba City 2 0 2
11 Shashemene City 2 0 2
12 Jimma Aba Buna 2 -1 1
13 Debub Police 2 -1 1
14 Meki City 2 -2 1
15 Negele Borena 2 -2 1
16 Benchmaji Bunna 2 -2 0

Women's 1st Division 2010

Rank Teams Played GD Points
1 Dedebit F.C 9 12 21
2 CBE (Bank) F.C 9 10 18
3 Defence F.C 9 7 17
4 Sidama Coffee F.C 9 -3 14
5 Gedio Dilla 9 1 13
6 Hawasa City F.C 9 -2 9
7 Dire Dawa City f.C 9 -6 9
8 St. George F.C 9 -4 8
9 Adama City F.C 9 -3 7
10 Ethio-Electric F.C 9 -12 6

Women's 2nd Division 2010

Basketball League 2010

Rank Teams Played Won Lost GD Points For Against
1 Wolkite City 5 5 0 117 10 260 143
2 Ethio-Wiha Sport 6 3 3 12 9 325 313
3 Adama City F.C 5 2 3 -12 7 236 248
4 Hawasa City F.C 3 3 0 76 6 186 110
5 Addis Ababa University 4 2 2 -11 6 176 187
6 Dire Dawa City f.C 5 1 4 -54 6 224 278
7 Gondar City 3 2 1 0 5 159 159
8 Yeka Sub City 5 0 5 -128 5 195 323
I'MET CONSTRUCTION P.L.C