News/ ዜናዎች

አትሌት ነጻነት ጉደታ የሴቶች የግማሽ ማራቶን የዓለም ክብረወሰን ባለቤት ሆነች
አትሌት ነጻነት ጉደታ የሴቶች የግማሽ ማራቶን የዓለም ክብረወሰን ባለቤት ሆነች
May 15, 2018
ስፖርታዊ ጨዋነትን አስመልክቶ የተዘጋጀ የባለ ድርሻ አካላት የምክክር መድረክ  በአዳማ ከተማ በመካሄድ ላይ ይገኛል።
ስፖርታዊ ጨዋነትን አስመልክቶ የተዘጋጀ የባለ ድርሻ አካላት የምክክር መድረክ  በአዳማ ከተማ በመካሄድ ላይ ይገኛል።
May 07, 2018
47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ፍፃሜውን አገኘ።
April 23, 2018
በ4ኛው ቀን የ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ውሎ አንድ ክብረ ወሰን ተሻሽሏል።
በ4ኛው ቀን የ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና ውሎ አንድ ክብረ ወሰን ተሻሽሏል።
April 20, 2018
በ47ኛዉ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና 3 ኛ ቀን ውሎ የተለያዮ ውድድሮች ፍፃሜያቸውን አግኝተዋል።
በ47ኛዉ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና 3 ኛ ቀን ውሎ የተለያዮ ውድድሮች ፍፃሜያቸውን አግኝተዋል።
April 19, 2018
በ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና በድምቀት ተከፈተ።
በ47ኛው የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ሻምፒዮና በድምቀት ተከፈተ።
April 17, 2018

Yonas Geremew

Full Name:
Yonas Geremew
Team:
Jimma Aba Jifar
Country:
Ethiopia Ethiopia
TeamMatches playedMatches Line UpPlayed minutesSubs inSubs out
Jimma Aba Jifar000001001

Live Score/ ቀጥታ ውጤት

Fixtures

Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Monday 28 May, 2018 08:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Monday 28 May, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Monday 28 May, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Monday 28 May, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Monday 28 May, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Monday 28 May, 2018 09:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Monday 28 May, 2018 10:00
Ethiopian Premier League 2010 (2017/18)
Tuesday 29 May, 2018 11:00

Ethiopian Premier League 2010

Rank Teams Played GD Points
1 Jimma Aba Jifar 23 13 40
2 St. George F.C 23 10 40
3 Mekele Ketema 23 11 39
4 Ethiopian Coffee (Bunna) F.C 23 9 36
5 Adama City F.C 23 4 36
6 Dedebit F.C 23 10 33
7 Hawasa City F.C 23 4 33
8 Fasil Kenema 23 -2 33
9 Sidama Coffee F.C 23 -1 28
10 Welayta Dicha 23 -1 28
11 Defence F.C 23 -2 28
12 Dire Dawa City f.C 23 -3 25
13 Ethio-Electric F.C 23 -15 24
14 Welwalu Adigrat University 23 -11 23
15 Arbaminch City F.C 23 -12 23
16 Woldia Sport Club 23 -14 20

Ethiopian Prem. League: Match Results

Wednesday 23 May, 2018 11:00
Wednesday 23 May, 2018 09:00
Wednesday 23 May, 2018 09:00
Wednesday 23 May, 2018 09:00
Wednesday 23 May, 2018 09:00
Wednesday 23 May, 2018 09:00
Wednesday 23 May, 2018 09:00
Wednesday 23 May, 2018 09:00

Higher League 2010

Group A

Rank Teams Played GD Points
1 Shire Endesilase 3 2 7
2 Addis Ababa City 2 3 6
3 Sebeta Ketema 3 2 6
4 Bahir Dar Ketema 3 1 5
5 Axum Ketema 3 3 4
6 Legetafo Ketema 2 1 4
7 Ethiopia Medhin 3 0 4
8 Burayu Ketema 2 0 3
9 Dese City 2 0 3
10 Nekemt City 2 0 3
11 Eth.Con.Works Group 3 -1 3
12 Amhara Wiha Sira 3 -2 3
13 Sululta Ketema 2 -3 3
14 Wello Kombolcha 2 -1 1
15 Yeka Sub City 3 -3 1
16 Federal Police 2 -2 0

Group B

Rank Teams Played GD Points
1 Dilla City 2 3 6
2 Kaffa Buna 2 2 6
3 Silte Werabe 2 1 4
4 National Cement 2 1 4
5 Hadiya Hosaena 2 1 3
6 Diredawa Police 2 0 3
7 Ambericho 2 0 2
8 Wolkite City 2 0 2
9 Butajira City 2 0 2
10 Halaba City 2 0 2
11 Shashemene City 2 0 2
12 Jimma Aba Buna 2 -1 1
13 Debub Police 2 -1 1
14 Meki City 2 -2 1
15 Negele Borena 2 -2 1
16 Benchmaji Bunna 2 -2 0

Women's 1st Division 2010

Rank Teams Played GD Points
1 Dedebit F.C 9 12 21
2 CBE (Bank) F.C 9 10 18
3 Defence F.C 9 7 17
4 Sidama Coffee F.C 9 -3 14
5 Gedio Dilla 9 1 13
6 Hawasa City F.C 9 -2 9
7 Dire Dawa City f.C 9 -6 9
8 St. George F.C 9 -4 8
9 Adama City F.C 9 -3 7
10 Ethio-Electric F.C 9 -12 6

Women's 2nd Division 2010

Basketball League 2010

Rank Teams Played Won Lost GD Points For Against
1 Wolkite City 5 5 0 117 10 260 143
2 Ethio-Wiha Sport 6 3 3 12 9 325 313
3 Adama City F.C 5 2 3 -12 7 236 248
4 Hawasa City F.C 3 3 0 76 6 186 110
5 Addis Ababa University 4 2 2 -11 6 176 187
6 Dire Dawa City f.C 5 1 4 -54 6 224 278
7 Gondar City 3 2 1 0 5 159 159
8 Yeka Sub City 5 0 5 -128 5 195 323
I'MET CONSTRUCTION P.L.C